Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ด.ญ. อะตอม..1 ใน 3 พี่น้อง หาบ้านค่า..( เหลือตัวเดียว เหงาๆ เศร้าๆ ) จะมีใครสนใจหนูป่าวคะ{แตกประเด็นจาก J10824696} ติดต่อทีมงาน

พี่น้องหนูได้บ้านหมดแล้ว..เหลือหนูตัวเดียวค่า

อะตอมอายุราวสองเดือนครึ่งค่ะ

เพื่อนๆ ท่านใดสนใจน้องอะตอม รบกวนส่งรายละเอียดรูป
หมาเดิมบ้านที่จะนำไปเลี้ยง เบอร์โทรติดต่อกลับไว้ที่เมลนะคะ Elza_gang@hotmail.com

ปล. รบกวนท่านที่สนใจ สอบถาม และปรึกษาสมาชิกในครอบครัว
ด้วยน้า ว่าเต็มใจรับเด็ก ๆ อย่างพร้อมเพรียง ในส่วนของตัวเมีย..ขอบ้าน
ที่มีความพร้อม ในการพาน้องไปทำหมัน เมื่อถึงวัยที่สมควรค่ะ

เด็กๆ อยู่ในความดูแลได้สองอาทิตย์กว่าแล้วค่ะ..ถ่ายพยาธิแล้วสองรอบ
กินไ้ด้ถ่ายปกติ แข็งแรง ร่าเริงค่ะ

ปล. ขอบคุณคุณกร..สำหรับรูปอัพเดท และความช่วยเหลือหาบ้านชั่วคราว
ให้เด็กๆ

จากคุณ : Elza
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 54 16:18:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com