Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ เฮ้อออออออออ รอบ้านกันจนแล้วจนเล่า สุดท้ายยังไงก็ต้องขอลองกันอีกอึดใจค่ะ +++{แตกประเด็นจาก J10802241} ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะทุกๆ ท่านที่ได้เมตตา  ขอขอบคุณทุกความคิดเห็น  ผู้ใจดีที่พยายามให้คำแนะนำ และวิธีการช่วยเหลือในเบื้องต้นค่ะ

โดยเฉพาะ คุณ ex  และคุณ  N a m p h o n คนรักหมา (namphon2)   ที่ได้เสนอแนะให้ที่พักพิงชั่วคราว เพื่อรอการหาบ้านต่อไป 

ขอขอบคุณมากค่ะ

จขกท. ได้ปรึกษากับผู้ที่ดูแลน้องๆ ทั้งหมดในตอนนี้  ได้ความว่าไม่สะดวกในเงื่อนไขหลายอย่าง

เฮ้ออออออออออออ  จะคิดอะไร ทำอะไร  ก็ติดขัดไปเสียหมด

>>> สงสารก็แต่เจ้าตัวน้อยๆ ทั้งหลายเหล่านี้  ได้แต่ภาวนาขอให้คนใจดี มีเมตตา ที่มีความพร้อม ได้มาพบเจอและรับพวกน้องๆ ไปดูแลกันบ้างค่ะ <<<

จึงอยากจะกราบขอโอกาส  ขอความเมตตาให้เด็กๆ  ได้มีที่พึ่ง  ได้มีที่อยู่  ได้พบเจอกับคนดีๆ  บ้าง  

>>> น้องๆ  ทั้งหมด  รอคอยโอกาสที่จะมีชีวิตใหม่  มีบ้านถาวรอยู่  พักอยู่ที่รพส.พัฒนเวศม์  ซ.ปรีดี 23 พระโขนง กรุงเทพฯ  <<<

สนใจรับอุปการะติดต่อมาที่  02 3901730   02 3816502   084 8819838   ต่ายค่ะ

แก้ไขเมื่อ 22 ก.ค. 54 18:01:53

จากคุณ : jantratip
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 54 17:12:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com