Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอแนะนำซื้อของเล่นให้แมวหน่อยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ลูกบอลให้แมววิ่งตบ (2 คน)
  อุโมงค์ให้แมวลอด (5 คน)

28.57%
  ลูกบอลให้แมววิ่งตบ (2 คน)
 71.43%
  อุโมงค์ให้แมวลอด (5 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 7 คน

สวัสดีค่ะ อยากจะขอคำแนะนำในการเลือกซื้อของเล่นให้ลูกสาวหน่อยค่ะ
เนื่องจากนุ่งแมวอยู่ตัวเดียว สงสาร กลัวเหงาจึงอยากได้ของเล่นไว้อยู่ที่ห้องเป็นเพื่อนเขาอะค่ะ
ปกติ น้องแมวจะชอบเล่นวิ่งไล่ตามลูกบอลแบบที่ไม่มีเสียงกระดิ่งอะค่ะ แล้วก็ชอบเล่นซ่อนแอบอะค่ะ
แต่เกิดอาการลังเลค่ะ เพราะเเต่ละชิ้นก็แอบแพงแต่กลัวซื้อมาเเล้วจะไม่เล่นอะค่ะ
ครั้นจะทิ้งแต่พวกหลอด พวกคทาเขาก็เริ่มเบื่อเเล้ว เลยอยากหาไรใหม่ๆให้เขาอะค่ะ
แต่ก็จะเสียดายเงินถ้าไม่เล่นค่ะ

เลยอยากขอคำแนะนำคนที่เลี้ยงแมวตัวเดียว ซื้อไรให้เขาเล่น ทิ้งไว้ที่ห้องอะค่ะ หรือช่วยตัดสินใจหน่อยค่ะ ว่าจะซื้อไรดีระหว่างของเล่นสองชิ้นนี่ค่ะ หรือมีอันไหนแนะนำเพิ่มบอกด้วยนะค่ะ
ขอบคุณค่า ^3^
ปล ใครเคยเอาแมวไปที่ k-village มั่งอะค่ะ หรือไปปาลิโอ อยากได้รีวิวหน่อยอะค่ะ คืออยากลองพาน้องแมวไปเที่ยวเปิดสังคมอะค่ะ แต่กลัวโดนคนว่าอะค่ะ :P

จากคุณ : หาชื่อไม่ได้
เขียนเมื่อ : 24 ก.ค. 54 02:42:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com