Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

= = = = = ใกล้วันแม่แล้ว ชวนมาทำ ดอกมะลิ ไหว้แม่กันค่ะ = = = = = ติดต่อทีมงาน

สวัสดีคร่าาาา

ใกล้จะถึงเดือนสิงหาคมแล้ว เลยมาชวนเพื่อน ๆ ทำดอก “มะลิซ้อน…ซ่อนรัก…กราบตักแม่” กันค่ะ

จริง ๆ ดอกมะลิที่จะทำให้ดูวันนี้ เราเคยทำไหว้คุณแม่เมื่อปีที่แล้วนะคะ ตอนนั้นก็กะว่าอยากจะทำรีวิวให้ดูอยู่เหมือนกัน แต่ติดที่ขี้เกียจแหละค่ะ กว่าจะบิลท์อารมณ์ได้ก็ผ่านวันแม่ไปแระ แห่ะๆๆ  คราวนี้นึกขึ้นได้ เลยรีบทำให้ดูซะก่อนที่จะผ่านไปอีกปีนึงค่ะ

เอาตัวอย่างของปี 2553 ไปดูก่อนนะคะ (บ้านใครนะ รกจริงอะไรจริง 555)

จากคุณ : bake mania
เขียนเมื่อ : 24 ก.ค. 54 13:02:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com