Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาอัพเดทลูกแมวเสือส้มที่หาแม่บุญธรรมค่ะ (แตกกระทู้) ติดต่อทีมงาน

สืบเนื่องจากกระทู้นี้นะคะ
http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10843176/J10843176.html#66

บีเป็นอาของน้องจั๊กจั่น มาอัพเดทเรื่องของน้องแมวทั้งสามแทนจั่น ที่ตอนนี้สลับเวรไปนอนเอาแรงแล้ว จั่นดูน้องสามตัวทั้งตืนจนถึงเมื่อกี๊ค่ะ เห็นน้องดีขึ้นก็ขึ้นไปนอน ตอนนี้บีมาเข้าเวรดูแลแทนค่ะ ขอเอารูปที่จั่นถ่ายไว้เมื่อคืนมาเล่าอีกทีนะคะ

ขับรถไปรับเด็กๆจากน้องอิมที่เพียวเพลส ราม112 เมื่อเย็นวานค่ะ แล้วพามาหาหมอที่โรงบาลสัตว์รัตนาธิเบศร์ ตรงราชพฤกษ์ หน้าปากซอยหมู่บ้านจั่น น้องจาก 4 ตัวเหลือ 3 อีกตัวโกอินเตอร์ไปก่อนหน้านี้สองวันค่ะ

จากคุณ : passport#96
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 54 13:54:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com