Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ จะซื้อจักรเย็บผ้า มีรุ่นไหนแนะนำไม๊คะ สำหรับมือใหม่หัดเย็บค่ะ ติดต่อทีมงาน

พอดีอยากซื้อจักรไว้ติดบ้านซักตัวนึงค่ะ ตอนนี้ยังเย็บอะไรไม่ค่อยเป็น แต่อนาคตก็สนใจด้านนี้อยู่บ้างค่ะ อาจจะเย็บเสื้อผ้าหรืองานอะไรเล็ก ๆ น้อย ๆ ให้ลูกใส่เล่นบ้าง

พอจะมีจักรรุ่นไหนแนะนำบ้างไม๊คะ เอาแบบดี ๆ แต่ราคากลาง ๆ หน่อย จะมีป่ะคะ แห่ะๆ และขอสถานที่ซื้อด้วยค่ะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ

จากคุณ : bake mania
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 54 16:21:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com