Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

**** ถึงวันนี้จะไม่ได้เจอเจ้าอ้วนสะพานลอย แต่เรายังมีน้องใหม่มาฝากในอ้อมใจนะ**** ติดต่อทีมงาน

แอร๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  หายไปนาน  นานมากกกก  ถึงนานม่ากม๊าก!!!
กลับมาแล้วจ้ะ (แม้นไม่มีใครรอให้กลับมา แต่เรารอที่จะกลับมาเอง ฮ่าๆๆ)

กลับมาวันนี้ก้อใช่ว่ามีสาระอะไร ฮ่าๆ มานินทาหมาตามประสายัยคนขี้เม้าท์

เรื่องของเรื่อง ต้องบอกกันก่อนว่า ตอนนี้เราไม่ได้เจอนังอ้วนสะพานลอยแล้ว T_____T  เราเลิกกันแล้ว... โน๊ว!!  พอดีเราย้ายที่อยู่แล้วอ่ะค่ะ
ย้ายจากแจ้งวัฒนะมาอยู่เพชบุรีซอย 5 ไกลดีมะล่ะ =*=
จริงๆ ก้อคิดถึงอ้วนนะ ย้ายมาตั้งสองสามเดือนแล้วยังไม่ได้ไปเยี่ยมเลย ที่สำคัญ ตอนจะมาไม่ได้บอกมันก่อนด้วยอะ
ไม่รุ้ป่านนี้เป็นยังไง จะลืมเรา หรือว่าคิดถึงเรามั่งไม๊  แต่ที่แน่ๆ ถ้าไปเจอกันตอนนี้ มันคงบ่นยาวววว เป็นวรรคเป็นเวรแน่ๆ
ขนาดตอนเจอกันทุกวันยังบ่นซะหูชา ^^"

ดังนั้น  เมื่อไม่มีอ้วนสะพานลอยให้เม้าท์ เราก้อยังมีหมาใหม่ให้เมาท์อยู่ดี

วันนี้ขอแนะนำน้องใหม่ สดใสบลิ๊งบลั๊ง

"แป้งหอม"
เน๊ ไฮโซปะล่ะชื่อ 5555555555555555555555

จากคุณ : AzyGouS
เขียนเมื่อ : 26 ก.ค. 54 17:58:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com