Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอสักกระทู้นะคะ...ขอดอกไม้ให้คุณ ชัยวัฒน์ ลิ้มลิขิตอักษร ผู้กล้าแห่งป่าแก่งกระจาน ติดต่อทีมงาน

เดือนเกิดปีนี้จิตใจหดหู่ ติดตามภารกิจนี้มาตลอด จนไม่อยากจะรับรู้อะไรอีกแล้วค่ะ สำหรับคนรักต้นไม้อย่างพวกเรา ขอสักคนละ1กำลังใจให้เจ้าหน้าที่ป่าไม้ทุกๆท่านนะคะ โดยเฉพาะ คุณ ชัยวัฒน์  ลิ้มลิขิตอักษร เสาหลักของภารกิจนี้ ภารกิจนี้พวกท่านคงเหนื่อยสุดๆในชีวิต เราขอเป็นกำใจให้ท่านสู้ต่อไปค่ะ

แก้ไขเมื่อ 27 ก.ค. 54 20:40:31

จากคุณ : เจ๊ดา
เขียนเมื่อ : 27 ก.ค. 54 18:30:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com