Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

:: อ ย า ก แ จ ก เ จ้ า ข้ า เ อ๊ ย ย ย ย ย :: ติดต่อทีมงาน

พอดีโฮย่ามินโดแดง H.mindorensis ที่บ้านติดฝักค่ะ น่าจะพอแบ่งกันได้ซัก 5 ท่าน
ก็เลยเอามาแจก
(อาจจะมีแถมกิ่งโฮย่านิดหน่อย เพราะหลายต้น ต้องการการตัดแต่งแล้ว
แล้วก็มีฝัก H.cv.sunrise ยังไม่แก่อีกเยอะเลย ถ้าแตกทันจะส่งไปด้วยค่ะ)

ข้อแม้..

1.ขอให้โพสรูปตัวเอง ที่มีดอกไม้อยู่ในรูป ส่งกี่รูปก็ได้นะคะ (ไม่ต้องสวยก็ได้ เน้นฮา อิอิ)

2.ผลนับจาก gift ที่ได้ในแต่ละรูป จะไปเกณฑ์พ่อแม่ พี่ น้อง มาช่วยโหวตก็ได้ ไม่ว่ากัน (เนื่องจากเป็นสิ้นเดือน หลายคนอาจจะกิ้ฟหมด)

นับคะแนน สามทุ่ม คืนนี้ค่ะ

ปล.ไม่ต้องส่งซอง แสตมป์มาให้นะคะ

ปล.ปล.ไม่ต้องอายนะ อิอิ

จากคุณ : ++แขวน++
เขียนเมื่อ : 28 ก.ค. 54 14:19:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com