Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ หาบ้านให้แมวจร เป็นโรคนิ่วค่ะ และขอรับบริจาคอาหารสำหรับแมวโรคนิ่วค่ะ +++ ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10844207/J10844207.html

ตอนนี้หนูเปื่อยหายดีแล้วค่ะ สามารถฉี่เองได้ปกติแล้วค่ะ
ขอบคุณโครงการรักษ์แมวฯ มากๆ นะคะ
แต่ต้องทานอาหารสำหรับแมวเป็นโรคนิ่วค่ะ คือ s/d สูตร เอส-ดี โรคนิ่ว 
ไม่สามารถทานอย่างอื่นได้ แม้แต่เนื้อปลาค่ะ ต้องทานแบบนี้ประมาณ 1 เดือน
หลังจากนั้นก็เปลี่ยนไปทาน c/d อีกประมาณ 1 เดือน
ถึงจะกลับมาทานอาหารได้ตามปกติค่ะ

ตอนนี้แป้งเลยต้องรีบเร่งหาบ้านให้หนูเปื่อย 
เพราะปล่อยไว้ที่เดิม แป้งก็คงคุมอาหารไม่ได้ค่ะ 
และมีโอกาสกลับมาเป็นอีกสูงมากค่ะ

ใครสนใจหนูเปื่อย สามารถติดต่อได้ที่แป้ง : 0878220808 นะคะ
ได้ 24 ชั่วโมงเลยค่ะ แมวอยู่แถว BTS สถานีพระโขนงค่ะ

หนูเปื่อยเป็นแมววัยรุ่น เพศผู้ ทำหมันแล้วค่ะ
ไม่สเปรย์แน่นอนค่ะ

แป้งก็ขอรับบริจาคอาหารแมวสำหรับหนูเปื่อยนะคะ ตามรูปเลยค่ะ ขออนุญาตใช้รูปจากเวปนะคะ
หรือจะเป็น c/d ก็ได้นะคะ อีกหน่อยก็ต้องทานค่ะ
เพราะอาหารแพงมากค่ะ ตกถุงล่ะ 780 บาทค่ะ

แป้งลาออกจากงานแล้วค่ะ มาเรียนอย่างเดียวค่ะ
คงต้องใช้เงินประหยัดมากๆ ค่ะ

ได้โปรดช่วยเหลือหนูเปื่อยด้วยนะคะ
ขอบคุณทุกท่านมากๆ นะคะ

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 54 10:14:26

แก้ไขเมื่อ 31 ก.ค. 54 00:11:53

จากคุณ : ปอแป้ง
เขียนเมื่อ : 31 ก.ค. 54 00:00:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com