Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- - - รบกวนด้วยค่ะ เลือกจักร งบน้อย คุ้ม ๆ ..... ติดต่อทีมงาน

รบกวนขอคำแนะนำค่ะ จักรรุ่นไหนราคาถูก คุ้มสุด ๆ
อยากได้ที่มีฟังชั่น ปรับ ถี่-ห่าง เย็บรังดุม ติดกระดุม
ลายปักสักเล็กน้อย อ่าค่ะ
ติดซิป เป็นต้นอ่าคะ

ถ้าได้แบบที่ช็อปมีสอน มีอบรมด้วยก็จะดีมากเลยค่ะ

งบประมาณค่อนข้างน้อยค่ะ
อยากได้ไม่เกิน 6,000 บาท จึงขอรบกวนด้วยค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จขกท ไม่มีความรู้เรื่องจักรเลยค่ะ แต่มีฝีมือด้านการเย็บมืออยู่เลยคิดว่า
หากซื้อจักรมาไว้ใช้เล่นก็ไม่น่าจะเป็นการสิ้นเปลืองค่ะ เพราะคิดว่าจะได้ใช้งานจริง (งานจริง ๆ คืองานเล่น ๆ นะคะ)

จากคุณ : No-eY me
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 54 12:50:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com