Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>>มาแจกได้แล้วค่ะ ......มอร์นิ่งคละสี........กติกาเดิมๆค่ะ ติดต่อทีมงาน

ส่งต่อเมล็ดมอร์นิ่งได้แล้วนะคะ มารับกันไปเลยค่ะ ไม่ต้องคิดมาก ใครๆก็รับได้ค่ะ ส่งซองเปล่าติดแสตมป์ 3บาท แล้วส่งมาที่นี่ค่ะ

ลูกโป่ง   26/7 ม.5 วังยาง  ศรีประจันต์  สุพรรณบุรี 72140

ใครส่งถึงก่อนได้รับก่อนค่ะ ไม่จำกัดจำนวน ไม่นับ ไม่ตามหลังไมล์  

ไม่ขอหน้าไมล์ก็รับได้ค่ะ  

ยังมีลำโพงกาสลักสีขาว อันนี้จำกัดได้สัก   10 คนลูกโป่ง

มีเมล็ดฟักข้าว  อันนี้ก็ได้สัก                    10 คนลูกโป่ง

ยังๆยังมีเมล็ดดอกบัวดินสีเหลืองเข้มได้อีก   5 คน ลูกโป่ง

มีเมล็ดบวบหอมอันนี้ได้                         20 คน ลูกโป่ง

..............อย่าลืมเขียนมุมซองมาด้วยนะคะ ว่ารับเมล็ดอะไรบ้าง ถ้าไม่เขียนมาคนแจกก็ไม่รู้จะส่งอะไรไปให้นะคะ จะพางงจ้า

เมล็ดทั้งหมดเก็บเองจากต้นเลยเอามาส่งต่อๆกันไปปลูกนะคะ

แก้ไขเมื่อ 02 ส.ค. 54 19:31:25

จากคุณ : เจ๊ดา
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 54 19:31:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com