Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจกกกกกกกกกกก ทั้งต้น ทั้งเมล็ด ค่า ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากอาทิตย์หน้าแม่เตาถ่านจะครบรอบ 37 ขวบแล้ว

วันนี้เลยมาแจกค่ะ

1. เมล็ดพริกฟักทอง  2  ชุด

2. เมล็ดดาวนายร้อยคละสี ( ขาว-แดง-ชมพู) 5 ชุด

3. เมล็ดผักโขมแดง  1 ชุด

4. เมล็ดมะเขือยักษ์ ทายาทพี่ใหญ่   5 ชุด

5. เมล็ดมอร์นิ่งฟ้า  1  ชุด

6. เมล็ดอัญชันม่วงซ้อน  10  ชุด

7. เมล็ดบานเย็นสีขาว+ชมพู   1  ชุด

8. กิ่งชำเดปกระเป๋า        1   ชุด

9. กิ่งชำเดปแตงโม  1 ชุด

10.  กิ่งชำสร้อยสายเพชร (ชำจากไหล)    3   ชุด

11. ต้นกล้ามะม่วงเบา   1 ชุด

12.  ต้นกล้าโป้ยเซียนจักรพรรดิ์    2  ชุด

13. ว่านงาช้าง  3 ชุด

14. กิ่งชำ Hoya Carnosa pink + Hoya pubicalyx   7 ชุด

15. กิ่งตอน Hoya Carnosa pink  1  ชุด

16. กิ่งตอน Hoya incrassata   1  ชุด

17.  กิ่งตอน  Hoya cummingiana  2 ชุด

18. กิ่งชำ  Hoya cv. sunrise     1  ชุด

19. กิ่งชำ Hoya meliflua    1  ชุด

20.  กิ่งชำ  Hoya loherii    1   ชุด 

21.  ต้นกล้ามะยมแดง 5  ชุดค่ะ

หมดแล้วค่ะ ก่อนจองอ่านกติกากันก่อนนะคะ

กติกา

1. ขอได้คนละกี่ชนิดก็ได้ค่ะ

2. ส่งที่อยู่ทางหลังไมค์ ภายในวันที่ 5 สิงหาเวลา 24.00 น.ถ้าไม่ส่งไม่ตามนะคะ

3. สิทธิขาดขึ้นอยู่กับแม่เตาถ่านค่ะ

4. ไม่ต้องทวงนะคะ จะทยอยส่งให้ทุกท่านค่ะ ส่งให้แล้วจะแจ้งทางหลังไมค์ค่ะ 

5.ข้อนี้สำคัญ ให้ท่านที่ขอรับทุกท่าน นำเงินจำนวนเท่าไหร่ก็ได้ ไปหยอดตามตู้รับบริจาคต่างๆ

เชิญจองกันได้แล้วค่ะ เย็นๆ จะแวะมาเช็คอีกทีนะคะ หรือใครใจดีช่วยเรียงลำดับให้แม่เตาถ่านด้วยก็จะเป็นพระคุณอย่างยิ่งค่ะ

***เพิ่มเติม

แก้ไขเมื่อ 04 ส.ค. 54 11:44:58

จากคุณ : แม่เตาถ่าน
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 54 11:41:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com