Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลูกแมววิเชียรมาศ ตี๋เล็กและชบา มาหาบ้านค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตตั้งกระทู้ใหม่นะคะ

..เนื่องจากว่า ก่อนหน้านี้เราได้หาบ้านให้น้องๆกลุ่มนี้ได้หมดแล้ว คือตี๋ใหญ่แยกไปอยู่ตัวเดียวซึ่งได้ส่งให้คุณแม่ใหม่ไปแล้ว   ส่วนตี๋เล็กและชบาได้ไปอยู่ด้วยกัน โดยกำลังรอส่งมอบอยู่ค่ะ

..แต่ด้วยว่าที่คุณแม่ของตี๋เล็กและชบา มีภารกิจในการทำงานค่อนข้างเยอะในช่วงเวลานี้ จึงทำให้กลัวว่าถ้ารับน้องไปแล้วจะไม่มีเวลาดุแลน้องได้เต็มที่  จึงแจ้งให้เราหาบ้านใหม่ให้น้อง 2 ตัวนี้ได้เลยค่ะ

..น้องยังไม่เคยไปอยู่บ้านใหม่นะคะ ยังอยุ่กับเราตลอด จึงไม่ต้องกังวลว่าตัวน้องทั้ง 2 จะมีปัญหาเรื่องใดๆ สบายใจได้ค่ะ

..เงื่อนไขรับน้อง เราขอแค่รับไปทั้งคู่ค่ะ  ยกเว้นถ้ามีคนใจดีอยากได้แค่ชบา เราถึงจะแยกทั้งคู่ได้นะคะ  ส่วนการเลี้ยงดู ก็ตามข้อตกลงที่ใช้กันในพันทิปค่ะ

..ตอนนี้ น้องๆ อายุประมาณ 2 เดือน ตี๋เล็กเป็นตัวผู้ ชบาเป็นตัวเมียค่ะ  ตี๋เล็กเค้าโชคดีที่ได้รับเชื้อวิเชียรมาศมาเต็มๆ ส่วนน้องชบาดันไม่ได้รับมาเลยไม่ค่อยมีคนสนใจ(เศร้าแทน)  แต่ตัวจริงชบาน่ารักมากๆนะคะ ตาฟ้าสวยด้วย  รอบบนี้เราเลยขอลงรูปชบาเยอะหน่อยละกัน  เผื่อจะมีใครหลงรัก อิอิ

ปล.แก้ไขครั้งที่ 2  สับสนกับชื่อตี๋เล็กตี่ใหญ่ค่ะ พิมพ์ผิดตลอด อิอิ

ตอนนี้ได้บ้านหมดแล้วคร่าาาาาาาา

แก้ไขเมื่อ 23 ส.ค. 54 12:45:04

แก้ไขเมื่อ 06 ส.ค. 54 21:53:37

แก้ไขเมื่อ 06 ส.ค. 54 21:15:14

แก้ไขเมื่อ 05 ส.ค. 54 19:25:42

แก้ไขเมื่อ 04 ส.ค. 54 21:50:56

แก้ไขเมื่อ 04 ส.ค. 54 21:49:03

จากคุณ : คนดีที่ไม่มีตัวตน
เขียนเมื่อ : 4 ส.ค. 54 21:47:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com