Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีคลินิคมาแนะนำค่ะ แถวฝั่งธน ย่านบางไผ่ ภาษีเจริญ บางแคค่ะ ติดต่อทีมงาน

ชื่อคลินิค ธีระพงษ์รักษาสัตว์ค่ะ  เปิดทุกวัน  ยกเว้นวันจันทร์ค่ะ  คลินิคอยู่ตรงข้ามกับ รพ.พญาไท 3 ค่ะ
คุณหมอใจดีมาก  ราคาก็ถูกมากกจนเราคิดว่าคุณหมอได้กำไรมั้ยเนี่ย ( แล้วลูกเราจะหายมั้ยเนี่ยตอนพาไปครั้งแรกคิดอย่างนี้จริงๆ ค่ะ)
ที่เราเคยพาไปรักษานะคะ  น้องแมวเราเป็นหวัด  กินข้าวไม่ได้ ปากเป็นแผล  คุณหมอให้น้ำเกลือ + ยาฉีด 1 เข็ม และยาเม็ดอีก 30 เม็ด  140  บาทเองง่ะ

แล้วก็ฉีดวัคซีนรวม สองร้อยกว่าบาทค่ะ  น่าจะประมาณ 250  
หยดหมัด 80  ถ่ายพยาธิ 40  ประมาณนี้น่ะค่ะ

เราเคยพาลูกชายเป็นไข้หัดแมวไปหา  คุณหมอรับไว้ดูแล ประมาณสองวัน  แต่ว่าน้องไม่รอด  ไปรับศพกลับมาคุณหมอก็ไม่คิดค่าบริการเลยค่ะ

แนะนำค่ะ ลองแวะไปใช้บริการดูได้นะคะ  เบอร์โทร  024575420

จากคุณ : Yoldy
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 54 17:14:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com