Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

! ! ! ! ! ! ! ! ! ! ประกาศๆ ถึงแฟน แก๊งลูกหมู โปรดทราบติ๊ดนึง ! ! ! ! ! ! ! ติดต่อทีมงาน

ณ.ไปรษณีย์ย่าน ปากน้ำ

ผู้คนจ๊อกแจ๊กจอแจ มารับ EMS พัสดุ ข้างหลัง

พนักงาน :: เชิญคิวต่อไป ครับ

ศรเมฆา :: อ่า  บ๊ะเต็ง แมวหลาม บ้านเลขที่ แปด ทับบี้ทับแบน ค๊าบบ

พนักงาน : บัตรประชาชนคับ

ศรเมฆา : ยื่นให้ (ด้วยใจระทึก จะได้มั้ยว้า)

พนักงาน :: ไม่ใช่ชื่อคุณนี่ คุณเป็นอะไรกับ นายบ๊ะเต็ง

ศรเมฆา :: เอ่อ เค้าเป็นนายผม เอ้ย ลูก ไม่สิ สัตว์เลี้ยงผมเองครับ

พนักงาน :: ตลกละ ผมว่าคุณ ไปเอาบัตรประชาชนนายบ๊ะเต็ง เซ็นมอบอำนจมาดีกว่า ผมเอาของให้คุณไปไม่ได้หรอก

ศรเมฆา :: แต่ บ๊ะเต็ง เค้าเป็นแมวนะครับ!!  เค้าเซ็นไม่ได้หรอก

พนักงาน:: รุ่นๆ คุณนี่ท่าทาง อ่านหนังสือ นิกกับพิม อินเกินไปรึป่าว มีด้วยเรอะ แมวส่งพัสดุถึงแมว

ศรเมฆา :: เอ่อ ตกลง ผมจะต้องอุ้มแมวมาด้วยป่ะคับ

พนักงาน :: ผมว่า คุณไปมอบอำนาจมาให้เสร็จก่อนนะคับ  เอ้าคนต่อไป เชิญ

กรี๊ดดดด .....กรูอุตส่าห์ แว๊บงานไป

ก็เลยขอฝากบอกแฟนคลับฮะ เวลาจะส่งอะไรมา ปรึกษาผมก่อน หลังไมค์มาได้เลย

ครั้งก่อนนู้น งานแต่ง จุ๊บ แคทโฟว์เลิฟ ไม่ได้ไป ก็เพราะจ่าหน้าซองถึงไอ่เต็งนี่แหล่ะคับ

จากคุณ : ศรเมฆา ฟ้าแว๊บๆ
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 54 23:37:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com