Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[++กระทู้สรุปรายชื่อ++] วันที่21 สิงหาคมนี้ ไปหวีขนตัดเล็บให้น้องกระต่ายบึงฉวากกันเถอะค่ะ{แตกประเด็นจาก J10923504} ติดต่อทีมงาน

พลุ พลุ พลุ จากกระทู้เดิมที่ซังเชิญชวนไปช่วยกันหวีขนให้น้องกระต่ายที่บึงฉวาก ในวันอาทิตย์ที่21สิงหาคมนี้ วันนี้ซังขอมาสรุปรายชื่อและการเดินทางนะคะพลุ พลุ พลุ

ในการเดินทางไปรถตู้กันค่ะ ส่วนค่าใช้จ่ายหารเท่าค่ะ เล่นพลุ

เช้าวันอาทิตย์ที่21 เจอกันที่หน้าตึกIBM ข้างๆลาวิลล่า (B​TSอารีย์)
เวลา6โมงเช้านะคะ จะเดินทางกลับก็ราวๆ5โมงเย็น คงถึงกรุงเทพราวๆ1-2ทุ่มค่ะ
เนื่องจากว่าต้องเดินทางไกล ใช้เวลาประมาณ3ชม. เลยต้องออกเช้าหน่อยค่ะ
จะได้มีเวลาไปหวีขนเด็กๆได้นานๆค่ะ

ไปครั้งนี้ไปทำงานอย่างเดียว ไม่ได้ไปเที่ยว เที่ยงกินข้าวกล่อง
เพราะต้องทำงานแข่งกับเวลา ไปเช้า-เย็นกลับค่ะ ไม่ค้างคืนค่ะ อาบน้ำเด็ก

สำหรับของที่ต้องนำไปด้วย ก็เป็นพวกผ้ากันเปื้อน ผ้าปิดจมูก ยาแก้แพ้ เสื้อสำหรับเปลี่ยน (กรณีกลัวเพื่อนข้างๆ ทนกลิ่นไม่ไหว) ถ้ามีแปรง หวี กรรไกรตัดเล็บที่ถนัดมือ จะนำไปเองก็ได้ค่ะ flower

แล้วเช้าวันอาทิตย์เจอกันนะคะ (หวังว่าซังจะไม่ตื่นสายค่ะ) pompom

แก้ไขเมื่อ 17 ส.ค. 54 05:14:11

จากคุณ : Squidy girl
เขียนเมื่อ : 17 ส.ค. 54 05:12:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com