Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Art Doll: ตุ๊กตาแนวๆ ที่มีไว้โชว์เฉยๆ...แป่ว... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ...

เป็นการเอาตุ๊กตาที่ทำเองกับมือมาโชว์ครั้งแรกค่ะ... ผิดพลาดยังไงกราบขออภัยด้วยนะคะ ^^

ต้องเกริ่นก่อนว่า ตุ๊กตาที่เอามาโชว์นั้นเรียกว่า Art Doll หรือที่เรียกอีกอย่างว่า OOAK DOLL ย่อมาจาก One Of A Kind อธิบายง่ายๆก็คือ ตุ๊กตาทำมือที่ไม่เหมือนใคร ไอเดียแปลก มีตัวเดียวในโลกทำนองนั้นค่ะ...

รายละเอียดนั้นแสนยืดยาว ถ้าสนใจกดอ่านในบล็อคได้เลยค่ะ...

จากคุณ : kkk_iii_kkk
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 54 07:27:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com