Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มาแล้ว เปิดกรุไหปลาแดก 2 ติดต่อทีมงาน

1.แจก 10 ท่านแล้วกันนะครับ เมล็ดโฮย่าประกายแก้ว เริ่มเล่นเวลา 13.13 น.ครับ
กติกา แค่ให้โพสข้อความที่เวลาขอให้มีเลข 8 ครับ  
2.เมล็ดชวนชม 2 ท่าน
กติกา แค่ให้โพสข้อความที่เวลาขอให้มีเลข 9 ครับ ได้แล้ว
3.เมล็ดอัญชันดอกซ้อนเหมือนกุหลาบ 2 ท่านกติกา
แค่ให้โพสข้อความที่เวลาขอให้มีเลข 5 ครับ ได้แล้ว
กรุณาส่งหลังไมค์มาแจ้งด้วยครับ  
แล้วจะแจ้งให้ส่งซองติดแสตม์ปมาเพื่อรับครับ ติดแสตม์ป 3 บาทที่จดหมายจ่าหน้าถึงตัวท่าน สอดใส่ซองส่งมาตามที่อยู่ที่จะแจ้งหลังไมค์นะครับ

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 54 12:06:24

แก้ไขเมื่อ 20 ส.ค. 54 12:03:51

จากคุณ : anakin6988
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 54 12:02:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com