Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Hoya dolichosparte สด ๆ ติดต่อทีมงาน

แจกกิ่งสด  10  กิ่ง  ค่ะ 

เงื่อนไข  :   

1. ลงชื่อจองได้เวลา   17.00 น.   เป็นต้นไป

2. ส่งซองน้ำตาล A4 (จ่าหน้าถึงตัวท่านเอง) + แสตมป์  15  บาท จะหลังไมค์   

ไปแจ้งที่อยู่สำหรับคนที่จองได้ค่ะ

3.   เมื่อท่านจองได้แล้ว ขออนุญาต ไม่ตามนะค่ะ  ท่านส่งมา เราก็ส่งกลับนะค่ะ

ส่งวันไหนจะตัดกันสด ๆ วันนั้นเลยจ้า

4.   เมื่อท่านจองได้แล้ว  กรุณาเตรียมอุปกรณ์ในการชำให้พร้อมนะค่ะ  อิอิ

ขอบคุณทุกท่านที่แวะมาเยี่ยมชมและจับจอง....

ขอยืมรูปหน่อยนะค่ะ  ป้าซันจ๋า.....           

จากคุณ : cn_mk
เขียนเมื่อ : 20 ส.ค. 54 12:19:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com