Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[##กระทู้รูป##] เมื่อชาวบ้านโพรงไปหวีขนกระต่ายน้อยบึงฉวาก ติดต่อทีมงาน

ขอขอบคุณทุกๆท่านที่ไปร่วมกันหวีขนตัดเล็บให้น้องกระต่ายบึงฉวากนะคะ

วันนี้เราเดินทางด้วยรถตู้ 2 คนเพื่อไปบึงฉวากกันค่ะ

สมาชิกที่ไปช่วยกันคราวนี้
1) พี่วิคกี้ แม่หมีตัวอ้วน
2) ซัง Squidy girl
3) พี่นัท Icy-Ine
4) พี่ต๊อป
5) ต๋าว jinny princess
6-7) คุณปุ๊ก Liebenden (2ท่าน)
8) คุณ บราวน์นี่สีชมพู
9-10) คุณน้ำฝน (2ท่าน)
11) พี่วิ iamnotwhatithinkiam (แวะรับแถวซอยท่าอิฐ)
12) คุณ สลิ่มหวาน
13) พี่แอน Ann@Ohm
14-15) คุณแป้ง หมูปิ้งหน้ามึน (2ท่าน)
16) คุณยี้
17-18) พี่เดียว Twining+พ่อกระต่าย
19) น้องแอม จดหมายรัก
20-21) คุณ หูยาวตัวดำ หางสั้นจมูกขา(2ท่าน)
22-23) พี่กก i LoVe YoRkiE (2ท่าน)
24) คุณเปิ้ล นางสาวกระต่าย
25) ก้อย LipstickisT
26) พี่พีช เด็หญิงลูกท้อ
27) น้องหมู
28-30) น้องพริม วิเฟ่ (3ท่าน)
31-32) คุณพัด (2ท่าน)
(ถ้าตกหล่นชื่อใครซังขออภัยนะคะ เพราะบางท่านซังไม่ได้เข้าไปคุยเลยไม่ทราบว่าชื่ออะไรค่ะ^^")

แถมมีสมาชิกเพิ่มเติม คือคุณหมอบี คุณหมอเบน และทีมนักศึกษาสัตวแพทย์จากม.จุฬาและม.เกษตร
คุณหมอและน้องหมอทุกๆคนน่ารักมากๆค่ะ

ซังเอารูปบางส่วนมาลงแทนพี่ต๊อปนะคะ คำบรรยายอาจจะตรงบ้างไม่ตรงบ้าง
ชื่อพี่ๆน้องๆที่มาช่วยก็จำไม่ค่อยได้ เพราะซังตามมาทีหลัง ไม่ค่อยได้คุยกับใครค่ะ^^"

ถ้าท่านไหนได้ถ่ายรูปไว้เอามาแชร์กันได้นะคะ

แก้ไขเมื่อ 21 ส.ค. 54 22:23:44

จากคุณ : Squidy girl
เขียนเมื่อ : 21 ส.ค. 54 22:12:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com