Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวน เรื่องหญ้ามาเลย์และต้นไม้ต่างๆค่ะ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้กำลังจะเป็นมือใหม่หัดแต่งสวนค่ะ...อยากได้สถานที่ซื้อต้นไม้ และซื้อหญ้ามาเลย์ ในราคาถูก มีต้นไม้เยอะ แนะนำที่ไหนดีค่ะ

จะรบกวนพี่ๆ ในห้องจตุจักร ช่วยออกแบบสวน หรือแนะนำว่าต้องใช้ต้นไม้อะไรดีคะ ..(ที่บ้านเข้าข่ายทางสามแพร่ง อยากได้ต้นไม้แก้เคล็ดและต้นไม้มงคล ด้วยค่ะ)

ขนาดสวนหย่อมจะมีขนาดเล็กเป็นที่โล่งหน้าบ้าน กว้างประมาณ 3 คูณ 2 เมตรค่ะึควรจะแต่งเป็นแบบไหนดี

ขอขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Nukoyi
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 54 16:57:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com