Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

......................ปรึกษาเรื่องวิธีติด / ต่อ / เชื่อม ขวดน้ำพลาสติกค่ะ.....................(มีรูปค่ะ) ติดต่อทีมงาน

ปกติไม่ค่อยได้เข้ามาห้องนี้สักเท่าไหร่ (อยู่แต่ห้องเครืื่องแป้ง)

แต่วันนี้มีเรื่องต้องขอรบกวนเพื่อนที่มีฝีมือและไอเดีย เกี่ยวกับการปะติดปะต่อขวดน้ำพลาสติกค่ะ

เนื่องจากว่าเราอยากจะทำเองและเป็นของขวัญวันเกิดให้คนพิเศษค่ะ

เราอยากรบกวนสอบถามเพื่อนๆว่า "พอจะมีวิธีการิดขวดน้ำพลาสติกรูปแบบตามรูปไหม๊คะ?"

1.การติดขวดพลาสติก 2 ขวดเข้าด้วยกัน
2.การทำให้ขวดพลาสติกติดกันเยอะๆแล้วให้เป็นวงกลม

ตามรูปเลยค่ะ...ยังไงรบกวนเพื่อนๆด้วยนะคะ  

ขอบคุณล่วงหน้าจริงๆค่ะ

จากคุณ : น้องหมีสีส้ม
เขียนเมื่อ : 23 ส.ค. 54 23:31:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com