Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

...... ดอกไม้ข้างรั้ว มาแล้วครับ ...... ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ แฟนคลับ พันทิป วันน๊วันสุข อีกแล้วครับ....ครับทุกวันศุกร์ ผมหนุ่ม Tulsa. จะเข้ามาทักทายแฟนคลับฯ และหอบดอกไม้ข้างรั้วมาฝาก กันหอบใหญ่ๆเลยครับ.....วันนี้ผมเข้ามาเร็วหน่อย เพราะพรุ่งนี้งานเข้าแต่เช้าเลยครับ เลยพอมีเวลาตอนนี้ก้เลยแวะเข้ามาทักทายกันก่อนครับ.....เป็นยังไงกันบ้างครับ แฟนคลับฯ ตอนนี้ ใด้ข่าวว่าบางแห่ง น้ำท่วม บ้างแห่งฝนตก บางแห่งก้แล้งแล้ว ก้เหมือนกับที่นี่แระครับ เมื่อสองวันก่อนแผ่นดินไหว ทางตะวันออกของประเทศ แถวๆนิวยอร์กมั้งครับ แต่ก้ไม่มีอะไรครับ ก้ยังอยู่ ทำมาหากินกันปกติครับ.....แต่มีพายุ Irene. จะเข้าทางชายฝั่งตะวันออกเหมือนกันครับ เห็นว่าเตือนให้เตรียมตัวกันแล้วครับ จะเข้าวัน ศุกร์ เสาร์ อาทิตย์ นี้ครับหลายรัฐแจ้งเตือนแล้วครับ.....ส่วนบ้านหนุ่ม Tulsa. ไม่ใด้รับผลกระทบแต่อย่างไรครับเพราะยังไกลมากครับ......และหวังว่าแฟนคลับฯ สบายดีกันนะครับ

จากคุณ : tulsa
เขียนเมื่อ : 26 ส.ค. 54 07:48:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com