Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้ขอแลก และแจก ติดต่อทีมงาน

ขอแลก (ไม่มีคนแลกเลยค่ะ)
v
v
อยากเลี้ยงต้นพรมญี่ปุ่นค่ะ พี่ๆน้องๆคนไหนมีไว้ครอบครอง อยากจะขอแบ่งปันต้นเล็กต้นน้อย มีหัวบนดินสีชมพูและว่านมหาลาภให้แลกค่ะ ใครสนใจหรือจะกรุณาแบ่งปัน ก็ยินดีค่ะ

ขอแจก (ได้ครบแล้วค่ะ)
v
v
วันนี้มีกระทู้แจกหัวบัวดินไปแล้ว เห็นว่ายังมีคนอยากปลูกอีกหลายคน มีหัวบัวดินสีชมพูมาแจกค่ะ ขอแจก 5 คน คนละ 5 หัวนะคะ
และหัวว่านมหาลาภ 5 คน คนละ 3 หัว
รบกวนส่งซองแสตมป์มารับด้วยได้ไหมคะ ที่อยู่จะส่งให้ภายหลังจากลงชื่อรับแล้ว (ว่านมหาลาภขอเป็นซองครึ่งเอสี่นะคะ เพราะหัวใหญ่ แสตมป์ 5 หรือ 6 บาทก็พอค่ะ หากขาดเหลือจะออกให้เอง)

หัวบัวดิน
1.นางฟ้าคาลิปโซ่
2.หมูน้อย
3.sinat
4.เอก(ลงดิ้ง)
5. MaLeO

หัวว่านมหาลาภ
1. lovecop
2. k_puiky
3. อลิสซั่ม
4.JEAB_LAI
5. I'm Jay

หวังว่าทุกคนจะมีความสุขที่ได้ร่วมแบ่งปันกันนะคะ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ย. 54 15:33:20

จากคุณ : Nuu_Koy
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 54 11:10:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com