Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

: : : ขอบคุณทุกท่านที่มีส่วนร่วมงานมีทติ้งชมรมเรือนกล้วยไม้พันทิป : : : ติดต่อทีมงาน

มีทติ้งชมรมเรือนกล้วยไม้พันทิปผ่านไปแล้วครับ ขอบคุณพี่ใหญ่ที่นำของเข้ามาช่วยร่วมประมูล พี่พีแพท47และคุณปุ้ม ครับที่ปลีกเวลามาช่วยให้การประมูลคึกคัก เฮียอ๋าที่นำไม้ขวดมาช่วยจำนวนมาก ขอบคุณพี่ B/W คุณสำเภางาม ที่นำความรู้มาแลกเปลี่ยนให้พวกเรา รวมถึงพี่ดา สารภีที่จุดประกายการนำขยะกลับมาให้ประโยชน์แก่โลกอีกครั้ง

ขอบคุณทีมงานทั้งเบื้องหน้าและเบื้องหลัง และพี่ๆ น้องๆ และเพื่อนๆ ที่เข้าร่วมทุกท่าน หากงานครั้งนี้บกพร่องหรือผิดพลาดจุดใด ผมขอรับไว้เองและขอสัญญาว่าจะปรับปรุงในการจัดงานครั้งต่อไป

ขอบคุณมากครับ

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ย. 54 18:48:31

แก้ไขเมื่อ 04 ก.ย. 54 18:48:11

จากคุณ : น้าโหด
เขียนเมื่อ : 4 ก.ย. 54 18:41:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com