Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.......แจก.......เมล็ดปีบ.......ใครสนใจบ้างเอ่ย....... ติดต่อทีมงาน

วันนี้รู้สึกห้องต้นไม้ไม่ครึกครื้นเท่าไหร่ ขอสร้างบรรยากาศสักนิดแล้วกันค่ะ

แจกเมล็ดปีบค่ะ
ไปเก็บฝักปีบในมหาวิทยาลัยมาค่ะ หล่นเรี่ยราดตามพื้น ได้มามากอยู่ รับรองขึ้นชัวร์ เพราะเคยเอามาเพาะแล้ว

เพื่อนๆ พี่ๆ คนไหน สนใจ ลงชื่อไว้ ส่งที่อยู่หลังค์ไมค์นะคะ
จะจัดส่งให้เอง แต่มีข้อแม้นิดเดียวว่าเมื่อได้รับของแล้ว "ช่วยบริจาคเงินเป็นจำนวนเท่าไหร่ก็ได้ จะ 5 บาท 10 บาท หรือมากกว่านั้น ตามศรัทธา บริจาคที่ไหนก็ได้ค่ะ ตามตู้รับบริจาคในห้าง โรงพยาบาล หรือ 7-11 มาร่วมกันทำบุญนะคะ"
แบ่งปันสิ่งดีๆให้กันและกันค่ะ
ลงชื่อเลยค่ะ
1.
2.
3.
4.
5.
6.
7.
8.
9.
10.
11.
12.
13.
14.
15.

จากคุณ : Nuu_Koy
เขียนเมื่อ : 5 ก.ย. 54 16:20:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com