Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แพทเทิร์นหมวกโครเชต์สีขาวปีกบานค่ะ... ติดต่อทีมงาน

แตกประเด็นจากกระทู้เดิม J11033845 หมวกสีขาวปีกบาน...ค่ะ

ตามที่ได้สัญญาไว้ค่ะ
แพทเทิร์นของตัวหมวกอาจดัดแปลงได้เพื่อให้เหมาะสมกับขนาดศรีษะของแต่ละคนนะคะ ส่วนปีกหมวกหากต้องการให้กว้างกว่านี้ก็สามารถเพิ่มได้ค่ะโดยที่ยังคงรูปได้อยู่

ขอใหเพื่อน ๆ มีความสุขกับการถักโครเชต์นะคะ

ขอบคุณค่ะ
1.

จากคุณ : rakcrochet
เขียนเมื่อ : 8 ก.ย. 54 20:22:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com