Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้ คนท้อง มาแจก,,,,,,, (หลายอย่าง)หลังจากหายไปนานนนนนนนนน ติดต่อทีมงาน

วันนี้ว่างๆ(เนื่องจากถูกปลดให้อยู่บ้านเฉยๆ โดยสามี อิอิ)  แต่ขี้เกียจ(ทำอะไรทั้งสิ้น)ชะมัด   เลยเอาเมล็ดพันธ์ต่างๆมาให้เพื่อนๆ  ดีกว่า
๑  กระเจี๊ยบ    5  ท่าน(ตอนแพ้ท้องอยากกินมาก กระเจี๊ยบต้ม จิ้มกับน้ำพริกกะปิ แต่เอามาแล้วก็ขี้เกียจปลูกเฉยเลย)
๒  บานชื่น 5 ท่าน
๓  ชวนชมคละสี  3  ท่าน
๔  ผักขมต้นขาว  2 ท่าน
๕  ผักบุ้งจีน  5 ท่าน
๖  กะเพา 5  ท่าน
๗  แตงกวา 5 ท่าน
๘ และมี ดาวเรื่องคละบานชื่น  5 ท่าน
๙  ดอกพระจันทร์ 3 ท่าน

รบกวนเพื่อนๆใจดีรวบรวมให้ก็ดีนะค่ะ  แล้วอย่าลืมส่งซองเปล่าพร้อมแสตม์ด้วยนะค่ะ
ปล, คนท้องอาจส่งให้ช้าหน่อยนะค่ะ  ไม่ค่อยได้ออกไปไหนเลย

ปล  คนท้อง  แอบอยากได้ดอกไม้สีฟ้า อะค่ะ  เผื่อเพื่อนใจดีมีให้ อิอิ

แก้ไขเมื่อ 09 ก.ย. 54 08:57:10

จากคุณ : น้อง2ถัง
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 54 08:45:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com