Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อ้างอิงจากระทู้ แจกของเผ็ด ของแม่เตาถ่านจ้า ติดต่อทีมงาน

ขอรบกวนพื้นที่ อีกสักกระทู้นะคะ

พรุ่งนี้แม่เตาถ่านจะเดินทางไปเฝ้าลูกสาวที่ รพ.  แล้วค่ะ

ขอบคุณทุกท่านที่ส่งกำลังใจมาให้นะคะ

สรุปรายชื่อตามนี้นะคะ  แม่เตาถ่านจะค่อยๆ ทยอยส่งให้จ้า

ใครยังไม่ส่งที่อยู่ ช่วยส่งหลังไมค์ด้วยค่ะ

ปล. ที่ผ่านมาขอบคุณเพื่อนบ้านแสนดีล็อคอิน มน.ผาเมฆ ที่เป็นสารถีขับรถพาไปส่งจ้า

MsgStatus(Msv[35], 35);

1.  ดาวนายร้อยคละสี  2  ที่  น่าจะมีแค่สีแดง+ ชมพู    ครบแล้ว
1/2   k_puiky
2/2   Kittivaraluk

2.  มะเขือยักษ์         4  ที่
1/4   KORME
2/4   kenjung (vikran)
3/4   ครอบครัว น หนู
4/4   aumkahansa

3. พริกฟักทอง  2   ที่  ครบแล้ว
1/2   k_puiky
2/2   sakuri001

4.  พริกชี้ฟ้าแดง+เหลือง  5 ที่
1/5  iriguci
2/5  ปลาน้อยคอยรัก
3/5  ริมยมนา
4/5  แม่อุ๊ กะ นู๋อิม
5/5   kenjung (vikran)

5.  ผักชีไร่         1  ที่
1.   aumkahansa

6.  เมล็ดหอมเจ็ดชั้น         10  ที่
1/10   sakuri001
2/10   kkrong (KKrong2011)
3/10   ManowJung
4/10   Kittivaraluk
5/10   KORME
6/10   iriguci
7/10   takuto-ken
8/10คุณพ่อน้องพิซซ่า
09/10 ปลาน้อยคอยรัก
10/10 มารตัวน้อยๆๆๆ

เอาน้องพรมต้นเดียวของเรา มาฝากเพื่อนๆด้วยค่ะ

ทั้งร้านมีอยู่แบบเดียว แม่ค้าบอก "ต้นมันโทรมนะพี่"

ด้วยความที่อยากได้มากกกกกก เลยบอกแม่ค้าไปว่า  "ไม่เป็นไรเดี๋ยวพี่ไปขุน

เอง"ฮ่าฮ่าฮ่า   ค่าตัวเธอ 50 บาท แพงหรือเปล่าไม่รู้ รู้แต่ว่าอยากได้ๆๆๆๆ

เอามาแยก ได้สองกระถาง ไม่รู้จะรอดหรือเปล่าหยอกเย้า

ต้องโทษเพื่อนๆ ห้องต้นไม้ทำให้เราเกิดกิเลส

จากคุณ : แม่เตาถ่าน
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 54 12:54:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com