Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อาทิตย์นี้ จะเปิดสอนเย็บเสื้อผ้าแล้วน่ะค่ะ ใครจะไป รบกวน ลงทะเบียนแจ้งด่วนค่ะ{แตกประเด็นจาก J11028527} ติดต่อทีมงาน

อาทิตย์ นี้ คงเรื่ม เปิดสอนแล้วค่ะ รบกวนสมาชิก ท่านใด จะไปบ้าง แจ้งด่วนด้วยค่ะ เพิ่งจะเคลียร์พื้นที่เสร็จค่ะ และ วันนี้ คุณเบญจวรรณ แจ้งว่า จะยกจักรมาให้ด้วยค่ะ ใคร ยกจักรมาได้บ้าง แจ้งด้วยน่ะค่ะ ต้องขออภัยด้วยค่ะ ที่แจ้ง กระทันหันค่ะ พอดี เมื่อวาน ไปรับน้องบางแก้ว พิการมา เลี้ยงดู เป็นน้องหมาที่ถูกทอดทิ้ง ปรากฎว่า โดนน้องเขากัด เอาเต็มๆ เลยค่ะ กลับมา ทานยา ก็นอนเลยค่ะ ก็เลยไม่ได้ โพสท์ตั้งแต่เมื่อวานค่ะ ใครมาได้ วันไหน แจ้งด่วนน่ะค่ะ  คนไหน มาไม่ได้ อย่าลงกระทู้น่ะค่ะ ขอให้ รับผิดชอบ ในคำพูด ของตนเอง ด้วยน่ะค่ะ มาไม่ได้ ให้โทรแจ้งด้วยน่ะค่ะ

ขอแจ้งสถานที่ อีกครั้งค่ะ เป็น ซอยพหลโยธิน 81 ซึ่งเลยจาก ตลาดสี่มุมเมือง 1 ป้าย คนแถวนั้น เรียก ซอยวัดประยูรค่ะ เข้าไปในซอย เห็นอพาร์ทเม้นท์สีน้ำเงิน -ชมพู แล้ว เลี้ยวหลังตึก ปากซอยมีป้ายบอกว่า วัดประยูร ซอย 1 วิ่งไปนิดเดียว เลี้ยวซ้าย ป้าย เขียนว่า วัดประยูร ซอยกลาง เข้าไปในซอย เห็น อพาร์ทเม้นท์ สีเหลืองค่ะ เขียนว่า หอพักนิดาค่ะ คือ สถานที่เรียนค่ะ

และสามารถ เข้าไป ซอยพหลโยธิน 83 วิ่งตรงไป เห็นป้าย วัดประยูรซอย 2 เลี้ยวซ้าย เข้าไป เจอซอย ให้เลี้ยวขวา ก็จะเจอ เหมือนกันค่ะ

จากคุณ : ปมณฑ์
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 54 09:17:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com