Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@---เจ้าหญิงสีชมพู..ที่สวนแม่แตง---@@@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ..

ห่างหายไปจากห้องต้นไม้นานมาก จนแทบจะหาทางกลับมาไม่ถูก  เปิดทู้ไม่เป็น  กดๆ จิ้มๆ อยู่หลายที

ภาพดอกไม้สวยๆ นี้ชื่อ  เจ้าหญิงสีชมพู ค่ะ  เป็นต้นไม้ที่ระลึกของ จขกท.ที่มอบให้พี่น้ำค้างคราวที่ไปเยือนแม่แตงเมื่อปีก่อนนู้นนนน...

บัดนี้เจ้าของสวนแจ้งข่าวมาว่า  ผลิดอกบานสวยจมปูทั้งต้นแล้ว   เชิญเหมียวขุดกลับมาแม่กลองได้..ฮ่าฮ่าฮ่า (อันนี้ล้อเล่นนะคะ)

ภาพชุดนี้ เป็นฝีมือถ่ายภาพของพี่น้ำค้าง(น้ำค้างรุ่งอรุณ)ทั้งชุดนะคะ  ฝากมาให้ลงภาพแทน เหตุเพราะว่า เนตที่แม่แตงไม่เอื้ออำนวย  ออกอาการเอ๋อเร๋ออยู่ค่ะ

จากคุณ : parawarm
เขียนเมื่อ : 13 ก.ย. 54 20:40:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com