Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวลาน้องกระต่ายเป็นเด็กดี มีวิธีชมเค้ายังไงคะ ติดต่อทีมงาน

แม่ทำกล่องห้องน้ำชั่วคราวให้น้อง   จะลองดูว่าน้องจะใช้เป็นหรือเปล่า

ถ้าใช้เป็นจะได้ซื้ออุปกรณ์ห้องน้ำให้ครบชุด   ถ้าใช้ไม่เป็นจะได้ปูตะแกรงพลาสติคให้ (นอนลำบากหน่อย)

เลี้ยงมา 1 เดือนแล้ว เพิ่งมาใช้ห้องน้ำเป็นจริงๆเมื่อ 1 อาทิตย์นี่ค่ะ (ใช้ห้องน้ำอย่างเดียว ไม่ไปจุดอื่น)

แต่ก็มีบางวันที่ ฉี่จุดอื่นบ้าง (2-3 วันจะทำเลอะครั้งนึง)

วันที่น้องใช้ห้องน้ำเป็นก็อยากชมเค้าน่ะค่ะ  ให้เค้ารู้ว่า นี่คือสิ่งที่ดี ที่ถูกต้อง  

จะชมเค้ายังไงคะ ให้เค้ารู้

ปกติเลี้ยงน้องหมา ก็จะตบไหล่ ลูบหัว ลูบตัว หอมแก้ม แล้วก็ชมว่าเก่งอย่างนั้น เก่งอย่างนี้

พอน้องกระต่ายเป็นเด็กดี ก็อยากให้คำชม เค้าด้วยค่ะ  ขอคำแนะนำด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : Shallow Grave
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 54 10:21:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com