Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตลาดนัดน้ำใจ@ห้องต้นไม้ ---> ยังมาตามนัดอยู่หรือเปล่าคะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ
ไม่ค่อยได้โผล่ศีรษะมาห้องต้นไม้ซักเท่าไหร่
ไม่ทราบว่า ทุกวันศุกร์ยังมีนัดกันที่ "ตลาดนัดน้ำใจ" หรือเปล่าคะ
หรือว่าตลาดวาย ยกเลิกแผง เจอเทศกิจเลยปิดตลาด
search ดูแล้ว เหมือว่าอาทิตย์ที่ผ่านมาก็ไม่มีนัด
(หรือว่าระบบ search ชำรุดหว่า)

อยากให้เพื่อนๆ มาตามนัด เหมือนเคยนะคะ
ข้อยน้อยคอยอยู่!

ไหนๆ ก็ตั้งกระทู้แล้ว เพื่อพลิกวิฤกตให้เป็นโอกาส

ใครหลงมากระทู้นี้ เชิญลงชื่อรับเมล็ดบัวดิน สีเหลืองอ๋อย

และ ชบาจิ๋ว สีส้ม ได้เลยค่ะ

เป็นเมล็ดที่คุณหุย-ก้าวไปตามใจฝัน ฝากมาแจกนะคะ

* บัวดิน สีเหลือง  50 ซอง  ---> ยังลงชื่อได้เรื่อยๆ

* ชบาจิ๋ว สีส้ม 10 ซอง  ---> ครบแล้วค่ะ

ลงชื่อแล้วส่งที่อยู่หลังไมค์เลยนะคะ

เจ้าของกระทู้มีซองกับแสตมป์แล้ว พร้อมส่งให้ทันทีเมื่อได้รับที่อยู่ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 54 13:11:25

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 54 12:12:08

จากคุณ : iloveham
เขียนเมื่อ : 16 ก.ย. 54 11:41:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com