Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ชวนทำบุญ ถักหมวกให้คนไข้มะเร็ง ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ห่างหายจาก pantip ไปยาวนานมาก จนเกือบลืมชื่อ login ตัวเอง ฮ่าๆๆ
วันนี้มีโปรเจ็คงานบุญมาฝากค่ะ เป็นการถักหมวกให้คนไข้มะเร็งที่รับยาเคมีบำบัดค่ะ ด้วยความที่เป็นเภสัชกรเลยคิดว่า หมวก เป็นสิ่งจำเป็นสำหรับคนไข้กลุ่มนี้ และคนไข้บางคนก็ไม่มีกำลังทรัพย์สูงนัก หากเราพอจะช่วยได้ก็น่าจะลองดู จะมอบให้กับคนไข้โรงพยาบาลสรรพสิทธิประสงค์ จังหวัดอุบลราชธานีค่ะ (เจ้าของกระทู้อยู่อุบลค่ะ) เป็นโครงการส่วนตัวนะคะ ทำกันเองกับเพื่อนๆที่สนใจ ถ้าหากเพื่อนๆพี่ๆน้องๆคนไหนสนใจหรืออยากสอบถามอะไรก็เชิญได้เลยค่ะ ขอบคุณที่กรุณาอ่านจนจบนะคะ :)
ผักกาด

ปล. ไม่แน่ใจว่าแปะอีเมลล์ได้รึเปล่า ยังไงหากสนใจก็ส่งข้อความเข้ามาสอบถามได้ค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : ผักกาดกับนกฮูก
เขียนเมื่อ : 20 ก.ย. 54 20:10:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com