Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ แจก ] เมล็ดผักก้านก่อง (ดาวกระจายสีชมพูอ่อน) ติดต่อทีมงาน

เป็นผู้รับก็เยอะแล้ว วันนี้ขอแบ่งปันมั้ง แจกเมล็ดผักก้านก่อง 15 ชุดนะค่ะ

ลงชื่อจองหน้าไมค์  แล้วส่งชื่อ-ที่อยู่ หลังไมค์ทันที บอกด้วยว่า คห.ที่เท่าไหร่ ขออะไร จะได้สะดวกในการเรียงลำดับก่อน-หลัง (คราวนี้ใครไม่ส่งชื่อที่อยู่ทันที จะไม่ทวงแล้วนะ จริงๆ )

จะจัดส่งไปให้วันจันทร์ (พร้อมเคลียหนี้กับเจ้าหนี้เก่าๆด้วย^^ )

//รูปภาพจาก google  เครดิตตามภาพนะค่ะ

----- ครบแล้วค่ะ 15 ชุด -----

1/15 nice_piggyy
2/15 Huangyou
3/15 ซามูไรสายฟ้า
4/15 เจ้าหญิงงุ้งงิ้ง
5/15 iriguci
6/15 ธวัลรัตน์
7/15 มิคกี้เม้ง
8/15 MaLeO
9/15 c_win
10/15 Nuu_Koy
11/15 kittyp_kit
12/15 น้องดำ.com(aryayarin)
13/15 javamyson
14/15 joomohho
15/15 Angel Eyes

แก้ไขเมื่อ 30 ก.ย. 54 21:28:43

จากคุณ : CRISTY-CAT
เขียนเมื่อ : 30 ก.ย. 54 19:36:51

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com