Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-v-/-v-/-v- กระทู้ย่อย"ไม้ดอกไม้ประดับ"ตลาดนัดน้ำใจ@ห้องต้นไม้ #20 -v-/-v-/-v กระทู้2ค่ะ{แตกประเด็นจาก J11165765} ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตแตกกระทู้นะค่ะ

กระทู้เริ่มด๋อยค่ะ

-----------------------

กติกา

1.- "ผู้ให้" เลือกใช้สีพื้นหลัง "สีด่างทับทิม"
   "ผู้รับ" เลือกใช้สีพื้นหลัง "สีเขียวใต้ทะเล"

2.- จะเริ่มทำการแจกในตอน 12.00 น.(ยึดตามนาฬิกาพันทิป)
และหลัง 15.00 น. จะเปิดให้แจกจ่ายกันได้อีกครั้งในกระทู้ล่าสุดได้เลย...

3.- เมื่อลงชื่อรับแล้ว ให้รีบหลังไมค์ไปหาผู้ให้ โดยให้บอกด้วยว่า
ตัวเองขออะไร แล้วขอไว้ในความคิดเห็นที่เท่าไหร่
เพื่อช่วยให้ผู้ให้กลับมาตรวจสอบง่ายขึ้น...

4.- การขอในแต่ละความเห็น(เม้นท์,ข้อความ,ครั้ง) ให้ขอได้ 3 ชนิด
หากต้องการขอเพิ่มให้เขียนความเห็นใหม่เอานะครับ...

5.- สิทธิ์ขาดในการแจก เป็นของผู้ให้ได้เลยนะครับ
แต่ก็อยากให้เลือกคนที่ทำถูกกติกาไว้ก่อน
และก็หวังว่า การทำกิจกรรมนี้ จะได้เห็นน้ำใจของทั้งผู้ให้ และผู้รับนะครับ
มีอะไรก็ตักเตือนกัน หากทำอะไรไม่ถูก ก็รับไว้ปรับปรุงแก้ไข
แต่ไม่ควรที่จะเกิดการผิดใจกัน...

--------------------------------

จากคุณ : ~sTar_aDoRaBLe!!!~
เขียนเมื่อ : วันเกิด PANTIP.COM 54 14:08:07

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com