Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

. . . . . . . . ใครมีรูป " เฟี้ยวเงาะ " บ้างค๊าบ . . . . . . . . . . ติดต่อทีมงาน

.
.
.

ออกจะฮาๆ ..  นิดๆ นะครับ ต้องมาขอรับบริจาค รูปที่ตัวเองถ่าย  ><"

พอดี ..  Harddisk ตัวเก่าพังครับ  ----__---- "   รูปเด็กๆ ที่ถ่ายไว้ หายเกลี้ยง !!

ส่วนนึง ... ยังพอตาม Save กลับมาจาก กระทู้เก่าๆ ที่โพสไว้ได้  เป็นพวกภาพที่เพิ่งโพสไปไม่นานมาก ..  

.
.

แต่หลายๆ กระทู้ ..  มันตกไปแล้ว ...  

ภาพที่เป็นภาพเก่าๆ เลยจริงๆ ..  ก็เลยหายไปหมด  ..   เสียดายมากๆ

โดยเฉพาะ พวกรูป  เฟี้ยวเงาะ ตอนเป็น ทารกกระต่าย .. แล้วค่อยๆ เติบโตน่ะครับ

.
.

พอจำได้ลางๆ ว่า ..  ช่วงไอ้เฟี้ยว มันเกิดใหม่ๆ  ก็ยังพอมี คนติดตาม อยู่พอสมควร มีแฟนคลับบ้างนิดหน่อย

ยังไง ... ถ้ามี สมาชิกท่านใด  Save รูปพวกนี้ ไว้ดูเล่นอยู่บ้าง ..  

จะเป็น เฟี้ยวเงาะ  บรรเจิด  แจ่มจัน  ...   รบกวน ขอบริจาคด้วยนะครับ

ช่วยโพส ลงในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ  กระผม จะตาม Save  เองครับ

.
.

ขอบคุณมากๆ ครับ  

^^

.
.
.

จากคุณ : A r t F u l l Y
เขียนเมื่อ : 15 ต.ค. 54 14:24:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com