Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(กระทู้ไปวันๆ) อยากดูห้องน้ำของสมาชิกบ้านโพรงกระต่ายครับ ติดต่อทีมงาน

อยากดูห้องน้ำกระต่ายของแต่ละคนว่าเป็นยังไงครับ อันไหนสวย อันไหนแจ่ม อันไหนประสิทธิภาพดีก็ส่งเข้ามาให้ดูกันครับ

แบบฟอร์มเล็กๆน้อยๆ

(ภาพของห้องน้ำ)

ชื่อ(เจ้าของห้องน้ำ)

ประสิทธิภาพ  5.ยอดมากๆ 4.แจ่มเหลือทน 3.ยังพอประทังได้ 2.ไกล้จะต้องเปลี่ยนแล้วจ้า 1.ถึงจุดจบแล้วจ้า

ไม่มีรางวัลครับ เพียงแค่อยากดูห้องน้ำของแต่ละคน ถือว่าช่วยกันแชร์รูปภาพดีๆนะครับ ขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : พ่อหมีขนปุย
เขียนเมื่อ : 19 ต.ค. 54 20:00:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com