Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อัพเดทความคืบหน้า อับโหลดหนังสือแพทเทิร์นตุ๊กตาผ้าจากญี่ปุ่นค่ะ{แตกประเด็นจาก J11195941} ติดต่อทีมงาน

แจ้งความคืบหน้าให้เพื่อนๆทราบ ขณะนี้แสกนหนังสือและแพทเทิร์นใหญ่เสร็จครบแล้วนะคะ  กำลังอยู่ในช่วงอัพโหลดลงเวปค่ะ ไฟล์ค่อนข้างใหญ่มากๆๆๆ แจ้งให้ทราบก่อน ดังนั้น จขกท จึงแบ่งอัพโหลดออกเป็น 4 ครั้งนะคะ ถ้าอัพโหลดเสร็จแล้วจะมาแปะลิงค์ที่นี่ค่ะ หรืออาจจะส่งให้เพื่อนๆทางเมลส์เลย นะคะ

ปล. จขกท แสกนหนังสือด้วยขนาด A3 นะคะ
ส่วนแพทเทิร์นใหญ่ ก็แสกนด้วย A3 ค่ะ แต่ว่ามี สองด้านนะคะ  จขกท พยายามเขียนตัวเลขกำกับไว้ให้ทราบแล้ว ปรินท์ออกมาแล้วเอามาต่อกันเองนะคะ เพราะว่าตัวแพทเทิร์นของจริง ขนาดใหญ่มากๆ

จากคุณ : นู๋_ดุ๊ก
เขียนเมื่อ : 20 ต.ค. 54 12:03:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com