Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สรรหามาฝาก 61...Owl ฮ นกฮูกตาโต.....{แตกประเด็นจาก J11288019} ติดต่อทีมงาน

ก่อนเขลงภาพตามหัวข้อ ขอตอบคุณน้อยจากครั้งที่แล้วก่อนนะคะ

........ในภาพ(ความคิดเห็นที่ 32)นะค่ะ ต่อดอกยังไงค่ะ ชิ้นที่เต็มเข้าใจอยู่ แต่ชิ้นต่อมาเนี่ยซิค่ะ ต่อ ยังไงค่ะ ต้องมีบางส่วนซ้อนกันหรือปล่าวค่ะ    จากคุณ : skies (skies)

ดูตามภาพแล้วน่าจะซ้อนกันนะคะ ไม่แน่ใจค่ะ... มีลิ้งค์ถักคล้ายๆ กันที่นี่ค่ะ
http:make-handmade.** ไม่ใช่ลิควิด **/2011/08/rugs-oriental-unique-rug-for-home-free.html

ตัวการ์ตูนพิมพ์ mak แล้วต่อด้วย e
คำว่า ไม่ใช้ลิควิด  พิมพ์คำว่า บล็อกสปอร์ต เป็นภาษา อ. ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ย. 54 17:07:50

แก้ไขเมื่อ 11 พ.ย. 54 17:05:07

จากคุณ : puifaikpp
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 54 14:09:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com