Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.........มาปลูกดอกไม้เหล็กบ้างดีกว่า....เอามาฝากป้าใหม่ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้ห่างหายไม่ค่อยได้เข้ามาห้องต้นไม้เลย ไม่ใช่เพราะน้ำท่วมค่ะ แต่หนีไปปลูกดอกไม้ชนิดหนึ่งมา ชื่อว่าดอกไม้เหล็ก จะเป็นแบบไหนมาดูกันดีกว่าค่ะ  ต่อเติมบ้านนิดหน่อย เปลี่ยนโน่น  เปลี่ยนนี่ ไปเรื่อยๆ  อีกอย่างที่เปลี่ยนก็คือเหล็กดัด ประตูหน้าต่าง หาช่างทำแต่ละที่ก็คิดแพง รอนาน ไม่ทันใจเล้ย  เอางี้เราก็คิดเป็นแต่ทำไม่เป็น ให้ลูกน้องนี่แหละพอมีฝีมือช่าง555 ทำเองซะเลย เลียนแบบป้าใหม่กับอิลุง  ตู้เชื่อมเราไม่มีทำไงดี อ่อ ... บ้านลูกค้าเรามี อิอิ ยืมมาใช้ก่อนจ้า เครื่องตัดเหล็กเราก็ไม่มี ยืมอีกแหละ นอกนั้นซื้อเองทั้งหมดค่ะ

จากคุณ : เจ๊ดา
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 54 19:04:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com