Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เข้ามาดูกันนะคะ เตรียมตัวสำหรับวันพรุ่งนี้(แจก) ติดต่อทีมงาน

สวัสดียามค่ำคืนค่ะ หลับกันหมดรึยังเอ่ย

ใครยังไม่หลับเข้ามาทักทายกันบ้างนะคะ ไม่อยากให้กระทู้เงียบเหงา ผีเสื้อ

เข้าเรื่องดีกว่า พรุ่งนี้มีกิ่งชำโฮย่ามาแจกค่ะ เป็น Hoya retusa 2 ท่านค่ะ

แต่ไม่ให้ฟรีค่ะ ต้องมาเล่นเกมส์กันก่อน (เลียนแบบพี่ๆทั้งหลายเวลาแจกของ ต้องเล่นเกมส์ก่อนถึงจะได้ หนอน)

ส่วนเกมส์จะเป็นเกมส์อะไรนั้น ขอหนูกลับไปนอนคิดคืนนี้ก่อนนะคะ แล้วพรุ่งนี้จะแจ้งให้ทราบอีกครั้ง

มีใครอยากได้บ้างมั๊ยคะ(แอบเช็คเรตติ้ง) จะแจกคืนนี้ก็ดึกแล้ว เกรงว่าจะไม่มีคนสนใจ

เอาเป็นว่า พรุ่งนี้ ใครสนใจ ใครอยากได้ไปเลี้ยง ก็ร่วมสนุกกันได้ค่ะ

จากคุณ : Nuu_Koy
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 54 22:58:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com