Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กะทิ ^_^ กินๆนอนๆ ... ติดต่อทีมงาน

กะทิ ... นอนค่ะ นอนตลอด (0 คน)
  ตื่นมาก้อ มองหน้าเเม่ ถ่ายรูปกะทิตอนนอนน้ำลายไหล อีกเเล้วนะ เเม่ 555+ ก้อมันน่ารักนิไอ้ลูกชาย (0 คน)
  มองกล้อง หล่อเชียวนะ ไอ้เเสบน้อย (1 คน)
  นั้นไง นอนอีกเเล้ว ....^_^ (2 คน)
  เเล้วก้อ หาไรกิน เเม่ ขอขนมกินหน่อย (2 คน)
  สุดท้ายนี้ คือ หาทางเข้ากรงค่ะ กะทิติดกรงมากๆ เปิดเอาไว้ทั้งวันไม่ออกมาเลย ต้องอุ้มออกมา พอออกมาก้อจะเข้ากรงอย่างเดียว ไม่รู้จะห่วงอะไรในกรง ไอ้เเสบน้อย (1 คน)

0.00%
  กะทิ ... นอนค่ะ นอนตลอด (0 คน)
 0.00%
  ตื่นมาก้อ มองหน้าเเม่ ถ่ายรูปกะทิตอนนอนน้ำลายไหล อีกเเล้วนะ เเม่ 555+ ก้อมันน่ารักนิไอ้ลูกชาย (0 คน)
 16.67%
  มองกล้อง หล่อเชียวนะ ไอ้เเสบน้อย (1 คน)
 33.33%
  นั้นไง นอนอีกเเล้ว ....^_^ (2 คน)
 33.33%
  เเล้วก้อ หาไรกิน เเม่ ขอขนมกินหน่อย (2 คน)
 16.67%
  สุดท้ายนี้ คือ หาทางเข้ากรงค่ะ กะทิติดกรงมากๆ เปิดเอาไว้ทั้งวันไม่ออกมาเลย ต้องอุ้มออกมา พอออกมาก้อจะเข้ากรงอย่างเดียว ไม่รู้จะห่วงอะไรในกรง ไอ้เเสบน้อย (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 6 คน

เสาร์-อาทิตย์ที่ผ่านมาได้มีเวลาอยู่กับตัวเเสบทั้งวัน เลยได้เก็บภาพและ VDO
กะทิน้อย มาซะเยอะ เลย ได้เห็นเค้ากินๆ นอนๆ เเล้วเราก้อยิ้ม

เเปลกดีค่ะ ไม่ต้องออกไป Shopping เเค่นอนดูกะทิ หลับ ก้อมีความสุขเเล้ว ยิ้มค่ะ ^_^ นี้เราเลี้ยงเขามาได้ 2 ปีเเล้วหรอเนี้ย เร็วจัง เหมือนเวลาพึ่งจะพาไป 1 เดือนเอง อิอิ

มาดูกันค่ะ กิน ทำความสะอาดตัว เเล้วก้อนอน สบายจังนะลูกชายเเม่ ^_^

จากคุณ : Naja_kob
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 54 10:28:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com