Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แจก...ของใหม่ ใช้หนี้ของเก่า ในวันเกิด 3 ธค. นี้ค่ะ ติดต่อทีมงาน

ห่างหายจากห้องนี้ไปนานพอดูเลยค่ะ  เนื่องจากต้องดูแลลูกหมากำพร้า 14 ตัว  

แถมพอน้ำท่วมก็มีน้องหมาหนีน้ำมาพำนักอยู่ด้วย อีก 24 ตัว(ไม่รวมของที่บ้าน)  เดินกันขาลากเลยค่ะ

วันเสาร์นี้  3 ธค.  เป็นวันคล้ายวันเกิด  เลยคิดจะแจก แตรนางฟ้า  และชาใบเตย (รวมทั้งใช้หนี้ที่ค้างไว้ด้วย แหะ แหะ)

ปีนี้ ก้อย้ายไปอยู่ หลักสี่ ซอย 1 แล้วล่ะค่ะ....ไม่รู้มีใครอยู่ที่เดียวกะเราบ้าง เหอๆ.....แต่ยังไม่แก่นะคะ  แค่ไม่สาวแล้วแค่นั้นเอง คริ คริ

รูปนี้  ทำหน้าบานๆแข่งกะน้อง แตรนางฟ้าค่ะ  แต่ดูเหมือน  น้องแตรจะข่มซะเรียบเลย  >__T....

จากคุณ : mame4dongs
เขียนเมื่อ : 1 ธ.ค. 54 22:06:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com