Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=@_@=...กระทู้บรรยากาศและรูปผู้รับอุปการะน้องแมวหาบ้าน@รฟม.กับโครงการรักษ์แมวฯวันเสาร์ที่ 3 ธ.ค. 54 จ้า...=@_@={แตกประเด็นจาก J11409011} ติดต่อทีมงาน

มาแว้ว มาแว้ว  ^^  smile

แจ้งยอดแมวหาบ้านเสาร์ นี้ 18 ตัว
แมวได้บ้านไปทั้งหมด 12 ตัว  พลุพลุพลุ

ยอดเงินขายของรวมบริจาค

27,621 บาทนะคะ

อะ  เอาโฉมหน้าแมวกินแห้วไปชมก่อนนะคะ  

6 ตัวที่ไม่ได้บ้านค่ะ

1. ขาวดำ  เพศผู้ อายุ 6 เดือน ตรวจเลือดแล้วไม่เป็นโรคร้ายแรง  ทำวัคซีนรวมแล้ว ทำหมันแล้ว  แมวจากคอนโดแถวเจริญนคร
2. เสือดาว เพศเมีย อายุ 8 เดือน  แมวจากห้องรักษ์แมว
3. ขาวสลิด เพศผู้ อายุ 3 เดือนครึ่ง
4. ถุงเท้า  ขาวดำ เพศเมีย อายุ 5 เดือน ทำหมันแล้ว  ลูกครึ่งเปอร์เซีย
5. ส้มชิดลม เคยเป็นเคสของโครงการฯ มาก่อนนะคะ  ตอนนี้รักษาหายดีแล้ว  อยากมีบ้านอยู่ถาวรค่ะ เพศเมีย ทำหมันแล้ว  หน้าสั้น ๆ กลมๆ   นิสัยน่ารักมากค่ะ
6.  น้องกัปตัน  เพศเมีย อายุ 4 เดือน  เจอที่วัดหลวงพี่ใจดี เป็นหวัดหนักจนทำให้ต้องเสียตาไปข้างหนึ่ง   ปัจจุบันแข็งแรง  เลี้ยงง่าย พุงกลมๆ  น่ารัก

จากคุณ : วชิรา
เขียนเมื่อ : 4 ธ.ค. 54 21:05:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com