Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครใจดีบริจาคเมล็ดพันธุ์ผัก ดอกไม้บ้าง ติดต่อทีมงาน

น้ำท่วมเริ่มดีขึ้นพื้นที่บ้านผมเริ่มแห้งแล้วคิดมีโครงการอยากปลูกผัก ดอกไม้ เพื่อเพิ่มพื้นที่สีเขียวให้โลก (ใจจริงปลูกไว้กินเองนั่นหล่ะครับ)มีใครใจดีบริจาคเมล็ดพันธุ์บ้างไหมครับ ยินดีส่งซองไปรับเองถึงที่เลยจร้้า หรือใครใจดีมากๆจะส่งมาให้เลยก็ยินดีมากๆ หรือใครแนะนำที่ซื้อเมล็ดพันธุ์ดีๆก็บอกได้นะ แต่อยากได้รับแจกมากกว่า อิอิ

สำหรับคนใจดีที่จะส่งมาให้เลย
ส่งมาที่

นันทนา  เอมเทศ

สถาบันชีววัตถุ อาคาร 10 ชั้น 2 กรมวิทยาศาสตร์การแพทย์
กระทรวงสาธารณสุข ถ.ติวานนท์ ต.ตลาดขวัญ
อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

ขอบคุณทุกน้ำใจที่แบ่งปันครับ

แก้ไขเมื่อ 05 ธ.ค. 54 15:49:15

แก้ไขเมื่อ 05 ธ.ค. 54 14:22:50

จากคุณ : gottokung24
เขียนเมื่อ : วันพ่อแห่งชาติ 54 13:23:57

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com