Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~@~@~....วิธีใส่โลโก้ด้วยโปรแกรม Photoscape ค่ะั...~@~@~ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

วันนี้อ้อยขอตั้งกระทู้ที่อาจจะไม่เกี่ยวกับต้นไม้โดยตรงนะคะ

แต่ก็มีส่วนที่เกี่ยวข้องกัน (อย่างงนะคะ) ก็คือว่าส่วนใหญ่ห้องต้นไม้ มักมีการโพสภาพใช่ไหมคะ

สำหรับใครที่อยากใส่ชื่อ หรือโลโก็ในภาพของตัวเองที่โพสก็ลองทำดูนะคะ  แต่หากใครที่ทราบอยู่แล้วก็เสนอเพิ่มเติมได้เลยนะคะ

ที่อ้อยเสนอโปรแกรม Photoscape ก็เพราะว่าใช่ง่าย มีลูกเล่นให้เล่นเยอะพอสมควร และที่สำคัญโปรแกรมฟรีค่ะ

ใครยังไม่มี โหลดได้เลยค่ะ http://www.photoscape.org/ps/main/download.php

ปล.ที่นำเสนอในวันนี้ เป็นวิธีที่อ้อยใช้นะคะ ถูกผิดประการก็ขออภัย หรือบอกกล่าวเพิ่มเติมได้นะคะ

เมื่อโหลดลงเครื่องเรียบร้อยแล้ว เปิดมาจะเห็นโปรแกรมหน้าตาแบบนี้ค่ะ

จากคุณ : Violeta Lady
เขียนเมื่อ : 9 ธ.ค. 54 15:51:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com