Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สองพี่น้อง เปาเปา ปันปัน แวะมาเยี่ยมคร้าบ.................. ติดต่อทีมงาน

ได้รับเมล์จากพี่ที่รับอุปะการะเจ้าสองป. มาแจ้งข่าวต่อนะคะ

เจ้าของเก่าจะได้ไม่เป็นห่วง

........................................................................................................

สวัสดีค่ะ K'Mo,

**** ส่งภาพของ น้องเปาเปา น้องปันปัน มาให้ชมคร้า

น้องอยู่ที่บ้าน อาหารที่กินไปซื้อตามที่บอกยี่ห้อ Perfex Kat แล้ว ก็ทานนะคะ แต่ไม่ค่อยมากเท่าไหร่ พอลองอาหารเปียก whiskas ; meo เปล่า ๆ และแบบผสมข้าว ตัวเล็กทานได้หมดค่ะกินเก่งกว่าตัวพี่

น้องเปาเปา เค้าเจ็บขารึเปล่าคะ ถึงไม่ค่อยกินข้าว พอดีเห็นตรงขาเค้าโดนเหมือนขลิบขนขาทั้ง 2 ข้างด้วย ไม่ทราบว่าเป็นอะไร จะได้ดูแลรักษาน้องให้หายต่อไปค่ะ

****สุขภาพจิตและความเป็ฯอยู่ทั้งสองตัวร่าเริง และเรียบร้อย น่ารัก น้องรักกันดีค่ะ พี่รักน้องมั่ก ๆ ตัวเองขาเจ็บก็ยกไว้แล้วก็ให้น้องนอนบนขาข้างที่ไม่เจ็บแทน คอยมองน้องและทำความสะอาดขนให้น้องชายดูแล้วซึ้งมาก ๆ ตอนนี้เลี้ยงเค้าปลอดภัยค่ะไม่ต้องเป็นห่วง น้องอยู่ในห้องนอน นอนบนโซฟา แล้วก็ลิ้นชักด้วยอิอิ ดูรูปตามแนบกันได้เลยคร้า .....^0^

...................................................................................................

ขอบคุณมานะคะ ดุแลเจ้าสองพี่น้องอย่างดีเลย

จากคุณ : Loma-jo
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 54 17:07:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com