Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตันตันมาอีกครั้งตามคำเรียกร้อง...จะพิลาปอีกสักทีจะดีไหมหนอ.. ติดต่อทีมงาน

มาแล้วฮะ...มาตามคำเรียกร้องของ..คุณน้องลัคกี้...คุณA.หัวใจเย็นเยือก กับคุณน้าแม่น้องมิส...ที่อยากจะเห็นลูกของนังขี้เหร่ ขนยาว หน้าแป้น ศัตรูตัวฉกาจของผม....

อาจจะช้าไปหน่อย ก็แมวต้องรวบรวมรูปที่แม่ผมเค้าเก็บไว้หลายที่ ไม่ยักรวมให้เป็นที่เป็นทาง แมวอย่างผมยังทำอะไรกับคอมพิวเตอร์ไม่ค่อยเก่ง แถมแม่ยังคอยกั๊กไม่ให้ผมใช้...แม่บอกว่า มันเป็นเครื่องใช้ไฟฟ้า ถ้าแม่ไม่ควบคุม เดี๋ยวแมวอย่างผมจะำทำเครื่องของแม่เสียหาย...

แม่ผม "ขี้งก" เนอะ

จากคุณ : น้องแจ๊ว
เขียนเมื่อ : 14 ธ.ค. 54 11:25:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com